Tìm hiểu nguyên nhân dễ mắc thoai hoa cot song, bệnh thoai hoa dot song co, bệnh tiểu đườngbệnh trĩ ngoại ở giới trẻ hiện nay khi ngồi máy tính làm việc quá nhiều để có bài tập, cách phòng bệnh và bài thuốc nam hay điều trị bệnh hiệu quả!

+ Reply to Thread
Trang 2 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 ... CuốiCuối
Kết quả 11 tới 20 của 72

Chủ đề: Đóng giày ở đâu đẹp và rẻ?

Click here to enlarge Được post bởi Bad_Dancer Click here to enlarge
    13) Giày Dance Spirits ở Lương Dình Của của 1 người có tên Hùng Tango, nổi tiếng về giầy nhảy, đặc biệt là Standard nhưng địa chỉ, số điện thoại mình không rõ, giá cả ra sao mình cũng bó tay, ai biết chỉ giùm nha!
    Tớ cừn là cừn cái nè, nhưng tại seo lại ko đủ thông tin nhỉ??? Nghe nói bác nè đóng giày nữ đẹp lắm. Ai có địa chỉ của bác nè làm ơn chỉ giúp với. Click here to enlarge.

Click here to enlarge Được post bởi nguyenngocAnh Click here to enlarge
    Tớ cừn là cừn cái nè, nhưng tại seo lại ko đủ thông tin nhỉ??? Nghe nói bác nè đóng giày nữ đẹp lắm. Ai có địa chỉ của bác nè làm ơn chỉ giúp với. Click here to enlarge.
    chị Ngọc Anh cần thì alo cho anh Hùng ý: 0983524268, em biết nhà nhưng chả nhớ địa chỉ chính xác, phòng gì gì tầng 5 cái khu tập thể gì gì ở Phương Mai, Lương Đình Của ý. Đại khái là cứ thẳng tắp Phương Mai mà đi vào thôi Click here to enlarge

Bac Anh muốn tới đó thì phải gọi điện hẹn trước, anh Hùng hay đi công tác vắng nhà lắm .Click here to enlarge.
    Last edited by chicken; 04-07-07 at 23:52.
    Click here to enlargeClick here to enlargeClick here to enlarge.

My Mood
    Sneaky

Nói chung là chủ đề của topic này là một câu hỏi không thể trả lời được. Sự đẹp và sự rẻ không bao giờ đi cùng nhau, ít nhất là trong lĩnh vực giày dép. Hix hix hix (icon nấc liên thanh).

À, nếu đẹp + rẻ nhưng không cần tốt thì vẫn có thể làm được (nhỉ một số bác nhỉ Click here to enlarge )
    ----------------------------------------------
    ...như làn gió thoảng, khẽ vuốt cỏ non...

Địa điểm
    HN

Trước thì không biết đóng ở đâu, bgiờ lại còn khó hơn nữa vì không biết chọn chỗ nào Click here to enlarge Click here to enlarge. Kiểu này đến phải chuyển sang học Ba_Sa_Me để còn trì hoãn cái vụ sung sướng đóng giày ít bữa mới được, tha hồ giày ba ta!Click here to enlarge
    P/S: Mà cứ đà này các bác MOD ơi đến bao giừ Emới được đi cái gì có quai cho đỡ phải kẹp nách nhỉ? Click here to enlarge JG
    ---------------------------
    Click here to enlarge Love is all I want You tobe, Even if ...with someone else instead of Me! Click here to enlarge (Điêu nhỉ !?!)
    - JunGe -

Địa điểm
    Hà nội

Click here to enlarge Được post bởi nguyenngocAnh Click here to enlarge
    Click here to enlarge Được post bởi antichrixt Click here to enlarge
    chị Ngọc Anh cần thì alo cho anh Hùng ý: 0983524268, em biết nhà nhưng chả nhớ địa chỉ chính xác, phòng gì gì tầng 5 cái khu tập thể gì gì ở Phương Mai, Lương Đình Của ý. Đại khái là cứ thẳng tắp Phương Mai mà đi vào thôi Click here to enlarge
    Nhà cung cấp DanceSpirit phòng 508 nhà 5 tầng khu tập thể điện lực 1, ngách 36/2 (cứ đi theo đường Lương Đình Của, đến cuối đường, bên phải có 1 quán bia Việt Hà, nhìn trước mặt là cổng chào có số 36, đi thẳng vào khoảng 15m có ngách 36/2 là khu nhà 5 tầng, thẳng tiến tiếp vào cầu thang số 2).
    Đến nơi bạn có thể tham khảo kinh nghiệm sử dụng và bảo quản giày, bàn luận về kỹ thuật khiêu vũ vì chủ nhà là người vui tính.....
    Nếu bạn muốn đọc thêm các bài nói về giày nhảy, sử dụng, tính năng, làm sạch....... thì vào d/c này của trang VietNamDanceSport.net nhe http://www.vietnamdancesport.net/for...hp?topic=135.0
    Mọi sự cố gắng đều được đền đáp xứng đáng! Click here to enlarge
    Click here to enlarge Bad_Dancer Click here to enlarge

Địa điểm
    Salsa areas

Cái chỗ 61 Tô Hiến Thành thì em cũng từng đi mua giày với 1 người bạn ở đó rồi, họ bán giày nữ là chính, trông khá đẹp, chất lượng có vẻ tốt mỗi tội chỉ bán theo size nên bạn nữ nào mà chân hơi đặc biệt thì chịu:p.Giá là 300k/Đôi Click here to enlarge
    If you can not have the best, make the best of what you have Click here to enlarge

Click here to enlarge

Click here to enlarge

"Đẹp dịu dàng hơi hơi chói lóa" Click here to enlargeClick here to enlargeClick here to enlarge

Click here to enlargeĂn su su, làm shoes shoes, kiếm tỷ xu xuClick here to enlarge
    Last edited by Fujimaki; 28-11-07 at 08:33.
    "tell me why" Click here to enlarge

Địa điểm
    High mountain

Em thề với các bác là :

Nếu đã đi giày của DS thì sẽ không muốn đi giày của những hãng Nguyễn Ngọc, Long Thành, Ngọc Phú gì gì đó nữa đâu!!!

Bản thân em đã có một đôi giày Nguyễn Ngọc từ những ngày đầu đi học nhảy, là loại giày Standard. Hồi đó mới học chưa hiểu gì, có giày đi đóng tưởng "ngon" lắm rồi. Ai dè, sau một thời gian vật vã, vất vả theo đuôi dance sport, đến hôm vừa rồi lôi ra em mới thấy không thể nâng cao trình độ của mình với đôi giày như thế được Click here to enlarge

Và thế là, hum qua, cho dù trong túi chỉ còn 10k, em cũng cố gắng xoay xở cho được 250k đi tậu một đôi Standard satin ngon lành của DSClick here to enlarge. Nhưng rất may là hôm qua số em ra cửa gặp dzaiClick here to enlarge, DS đã ra thêm loại hàng mới, chất liệu lụa, màu đẹp dã man, kinh khủng, khủng khiếp, khủng bố... Click here to enlarge giá lại rẻ giật hết cả mình, thế là em ung dung vác về một đôi Standard long lanh, ôm chân, nhảy như bay, đẹp đến nỗi tối hôm qua là lần đầu tiên em lên CLB mà lại được nhiều bạn nữ "săn đón" đến vậyClick here to enlarge. Và em còn ôm về được cả 50k của em nữa, vì đôi này chỉ có 200k thuiClick here to enlarge.

Đây là vài hình ảnh của nó, em năn nỉ "bác bán giày DS" chụp lại vì đẹp quá, mà đt của em thì lởm, ko chụp đẹp đượcClick here to enlarge

Click here to enlarge

Oài, tin em đi, hãy đến ngay DS, đừng tiếc mấy chục k mà vác về một đôi giày đóng không đúng tiêu chuẩn để rồi phí thời gian, công sức, tiền bạc gấp nhiều lần mà chưa tiến được gì thêm trên con đường Dance Sport.

Người Pháp có câu là "Mỗi người nên có vài đôi giày tốt, vì giày tốt nhất định sẽ đem ta đến những nơi tốt đẹp".

Cho nên nếu ai hỏi em "Đóng giày ở đâu vừa rẻ vừa đẹp" thì em sẽ nói ngay là : " Đến DS đi!" rẻ (200k thui muh, cả Latin lẫn Standard), đẹp (khỏi nói rùi), tốt, và sẽ không còn băn khoăn đến khoản giày dép nữa đâu, cứ thế mà tiến thui Click here to enlarge
    Last edited by Sugar Baby; 28-11-07 at 10:17.
    Quy ẩn giang hồ Click here to enlarge

Địa điểm
    Phố cũ, ngõ nhỏ

[quote=Sugar Baby;15235]

Nếu đã đi giày của DS thì sẽ không muốn đi giày của những hãng Nguyễn Ngọc, Long Thành, Ngọc Phú gì gì đó nữa đâu!!! [quote]

hơ..thiế giày của Đức Tâm thì seo nhỉ, nếu đi giày của ĐT roài chắc sẽ phát biểu lại Click here to enlarge Click here to enlarge
    Còn giày của Long Thành thì...hehe...bye bye vĩnh viễn luônClick here to enlarge

+ Reply to Thread